Fara í efni

Kennarar

Anke Maria Steinke (AMS)
þýska
Anna Berglind Pálmadóttir (ABP)
enska
Anna Jóhannesdóttir (ANJ)
starfsbrautargreinar
Anna Kristjana Helgadóttir
rafiðngreinar
Anna María Guðmann (AMÍ)
listgreinar
Annette de Vink (AJV)
fagstjóri - erlend tungumál
Ari Baldursson (ABA)
rafiðngreinar
Ari Hallgrímsson (ARI)
brautarstjóri - matvælabraut
Arna Guðný Valsdóttir (AVA)
listgreinar
Arnór Hallmundsson (ABH)
starfsbrautargreinar
Arnsteinn Ingi Jóhannesson (AIJ)
starfsbrautargreinar og íþróttir
Auður Inga Ólafsdóttir (AUÐ)
spænska
Árni Hrólfur Helgason (ÁRN)
danska
Ásbjörg Benediktsdóttir (ÁBE)
fagstjóri - íslenska
Ásdís Sigurvinsdóttir (ÁSD)
íþróttir
Ásgeir Már Andrésson (ÁMA)
vélstjórnargreinar
Ásgeir V. Bragason (ÁVB)
bifvélavirkjun
Baldvin B Ringsted (BAR)
stærðfræði og enska, fagstjóri enska
Berglind Bergvinsdóttir (BBE)
starfsbrautargreinar
Bergur Tómasson (BTÓ)
starfsbrautargreinar, íslenska og lokaverkefnisáfangar
Birna Baldursdóttir (BBA)
íþróttir
Björg Eiríksdóttir (BJE)
listgreinar
Björk Jónsdóttir (BJÖ)
starfsbrautargreinar
Björn Benedikt Benediktsson (BBB)
starfsbrautargreinar
Björn Hreinsson (BGH)
rafiðngreinar
Borghildur Ína Sölvadóttir (BÍN)
listgreinar
Bragi S. Óskarsson (BSÓ)
byggingargreinar
Börkur Már Hersteinsson (BÖR)
líffræði-fagstjóri raungreina
Dagbjört Lauritz Agnarsdóttir (DLA)
starfsbraut og sérnámsbraut
Daníel Freyr Jónsson (DAN)
starfsbrautargreinar, íslenska og lokaverkefnisáfangar
Elín Björk Unnarsdóttir (EBU)
fagstjóri - stærðfræði
Erna Hildur Gunnarsdóttir (EHG)
enska
Friðrik Óli Atlason (FÓA)
Gísli Örn Guðmundsson (GÖG)
rafiðngreinar
Guðmundur Ingi Geirsson (GUM)
rafiðngreinar
Guðríður Sveinsdóttir (GSV)
viðskiptagreinar
Gunnar Möller (GMG)
brautarstjóri - vélstjórnargreinar
Hafdís Bjarnadóttir (HAF)
starfsbrautargreinar
Hafdís Björg Bjarnadóttir (HBB)
starfsbrautargreinar
Halldór Torfi Torfason (HTT)
byggingagreinar
Hallgrímur Stefán Ingólfsson (HGI)
listgreinar
Harpa Birgisdóttir (HAR)
hársnyrtigreinar
Harpa Friðriksdóttir (HFR)
starfsbrautargreinar
Haukur Eiríksson (HEI)
brautarstjóri - rafiðngreinar
Hálfdán Örnólfsson (HÖR)
stærðfræði - viðskiptagreinar
Helga Björg Jónasardóttir (HBJ)
listgreinar
Helga Jónasdóttir (HEL)
stærðfræði og fagstjóri lífsleikni
Helgi Valur Harðarson (HVH)
brautarstjóri - byggingagreinar
Herdís Margrét Ívarsdóttir (HER)
starfsbrautargreinar
Hermann Jón Tómasson (HTÓ)
samfélagsgreinar og stærðfræði
Hildur Salína Ævarsdóttir (HSÆ)
hársnyrtigreinar
Hilmar Friðjónsson (HIF)
viðskiptagreinar - stærðfræði
Hinrik Þórðarson (HIÞ)
pípulagnir
Hrafnhildur S Sigurgeirsdóttir (HRS)
samfélagsgreinar
Hörður Óskarsson (HSK)
brautarstjóri - málmiðngreinar
Inga Dís Árnadóttir (IDÁ)
starfsbrautargreinar
Ingimar Árnason (ING)
vélstjórn og raungreinar - námsleyfi veturinn 2023-2024
Íris Arngrímsdóttir (ÍAR)
vélstjórnargreinar
Íris Ragnarsdóttir (ÍRA)
fagstjóri - viðskiptagreinar
Jóhann Björgvinsson (JÓB)
vélstjórnargreinar
Jóhann Gunnar Jóhannsson (JGJ)
byggingagreinar
Jóhann Hjaltdal Þorsteinsson (JHÞ)
byggingagreinar
Jóhann Kristjánsson (JKR)
grunnteikning
Jóhannes Árnason (JÁR)
raungreinar
Jón Iain Peter Matchett (IAN)
enska
Jón Stefán Hjaltalín Einarsson
lögfræði
Karen Malmquist (KMQ)
enska
Katrín Harðardóttir (KAH)
Í námsleyfi haustönn 2023
Katrín Júlía Pálmadóttir (KJP)
enska
Ketill Sigurðarson (KES)
byggingagreinar - Leyfi
Krisján Örn Helgason
byggingagreinar
Kristjana Pálsdóttir Margrétardóttir (KPM)
fagstjóri - samfélagsgreinar
Kristján Bergmann Tómasson (KBT)
starfsbrautargreinar
Kristján Kristinsson (KÞK)
málmiðngreinar
Lilja Sæmundsdóttir (LIS)
starfsbrautargreinar
Magni Magnússon (MAG)
rafiðngreinar
Margrét Bergmann Tómasdóttir (MBT)
Starfsbrautargreinar
María Albína Tryggvadóttir (MAL)
brautarstjóri - hjúkrunargreinar
Marína Sigurgeirsdóttir (MAR)
matvælagreinar
Ólafur Hartwig Björnsson (ÓLB)
fagstjóri - íþróttagreinar
Óskar Ingi Sigurðsson (ÓSI)
rafiðngreinar
Ragnheiður Gunnbjörnsdóttir (RGU)
starfsbraut og stærðfræði
Rannveig Karlsdóttir (RAN)
íslenska - leyfi
Rúnar Ingi Guðjónsson (RIG)
Kjötiðn
Sigríður Albertsdóttir (SAL)
íslenska
Sigrún Fanney (SFS)
starfsbrautargreinar
Sigrún Kristín Jónsdóttir (SIJ)
starfsbrautargreinar
Snorri Björnsson (SNO)
íslenska og kynjafræði
Sólveig Þóra Jónsdóttir (SÓL)
brautarstjóri - textílgreinar - Leyfi
Stefán Finnbogason (STF)
málmiðngreinar
Stefán Rafn Stefánsson (SRS)
sjúkraliðabraut
Steinunn Heba Finnsdóttir (SHF)
framreiðsla
Sunna Hlín Jóhannesdóttir (SUN)
íslenska og viðskiptagreinar
Svanhildur Daníelsdóttir (SVA)
starfsbrautargreinar
Svanlaugur Jónasson (SVJ)
starfsbraut - náttúrufræði
Sævar Páll Stefánsson (SPS)
málmiðngreinar
Urður María Sigurðardóttir (UMS)
samfélagsgreinar og starfsbraut
Valgarður Reynisson (VAR)
starfsbrautargreinar
Valgerður Dögg Oddudóttir Jónsdóttir (VAL)
heimspeki
Véronique Anne Germaine Legros (VER)
brautarstjóri - myndlistargreinar
Vilhjálmur G Kristjánsson (VIL)
vélstjórn
Þorsteinn Kruger (ÞOK)
saga og félagsfræðigreinar
Þórhallur Tómas Buchholz (TBU)
rafiðngreinar
Getum við bætt efni síðunnar?