Starfsmenn

VMA tók til starfa áriđ 1984. Fyrsta skólaáriđ voru nemendur 780 en nú eru ţeir rúmlega 1200. Ađ auki stunda 700-800 nemendur nám í fjarnámsdeild skólans

Kennarar

     

Kennarar

Adam Ásgeir Óskarsson stćrđfrćđi, rafiđngreinar adam@vma.is
Anke Maria Steinke ţýska - enska ams@vma.is
Anna Berglind Pálmadóttir enska annaberglind@vma.is
Anna Hulda Hjaltadóttir stćrđfrćđi annahulda@vma.is
Anna Jóhannesdóttir starfsbrautargreinar annaj@vma.is
Anna Lilja Harđardóttir íslenska alh@vma.is
Anna María Guđmann listgreinar ami@vma.is
Annette de Vink danska annette@vma.is
Ari Baldursson rafiđngreinar aribald@vma.is
Ari Hallgrímsson matvćlabraut ari@vma.is
Arna Guđný Valsdóttir listgreinar arna@vma.is
Árni Jóhannsson stćrđfrćđi, rafiđngreinar. Í leyfi á haustönn 2014. arnijo@vma.is
Ásbjörg Benediktsdóttir íslenska asbjorg@vma.is
Ásdís Sigurvinsdóttir Kennari - íţróttir asdis@vma.is
Auđur Inga Ólafsdóttir spćnska audur@vma.is
Baldvin B Ringsted enska baldvin@vma.is
Benedikt Barđason raungreinar bensi@vma.is
Benedikt Bragason íslenska beb@vma.is
Birna Baldursdóttir Íţróttir birna@vma.is
Björg Eiríksdóttir listgreinar bjorg@vma.is
Borghildur F Blöndal Raungreinar – í námsleyfi 2014-2015 borgh@vma.is
Borghildur Ína Sölvadóttir Í fćđingarorlofi 2014-2015 ina@vma.is
Bragi Finnbogason bíliđngreinar bragi@vma.is
Börkur Már Hersteinsson líffrćđi borkur@vma.is
Eđvald Sveinn Valgarđsson matvćlagreinar edvald@vma.is
Elías Ţorsteinsson vélstjórnargreinar elias@vma.is
Elín Björk Unnarsdóttir stćrđfrćđi, náttúrufrćđi elin@vma.is
Emilía Baldursdóttir íslenska emilia@vma.is
Erna Hildur Gunnarsdóttir Í námsleyfi 2014-2015 erna@vma.is
Fannar Benedikt Guđmundsson tćknigreinar fannar@vma.is
Finnur Víkingsson rafiđngreinar finnur@vma.is
Friđrik J. Friđriksson vélstjórn fjf@vma.is
Garđar Lárusson raungreinar gardar@vma.is
Guđjón Eyjólfsson sálfrćđi gudjon@vma.is
Guđjón Ólafsson enska gaui@vma.is
Guđmundur Hermannsson rafiđngreinar gth@vma.is
Guđmundur Ingi Geirsson rafiđngreinar gum@vma.is
Guđrún Ásta Guđjónsdóttir starfsbrautargreinar gudrunasta@vma.is
Guđrún Jónsdóttir félagsfrćđi gudrun@vma.is
Gunnar Bergmann Arnkelsson félagsfrćđi, danska gunnar@vma.is
Gunnar Frímannsson rafiđngreinar guf@vma.is
Gunnar Möller Brautarstjóri vélstjórnar gmoller@vma.is
Hálfdán Örnólfsson Kennari – stćrđfrćđi, viđskiptagreinar halfdan@vma.is
Halla Sigurđardóttir matvćlagreinar halla@vma.is
Halldór Torfi Torfason byggingagreinar dori@vma.is
Halldóra Björg Sćvarsdóttir Listnámsbraut dorabjorg@vma.is
Hallgrímur Stefán Ingólfsson listgreinar hallgrimur@vma.is
Hannesína Scheving hjúkrunargreinar hannesina@vma.is
Haraldur Vilhjálmsson bíliđngreinar halliv@vma.is
Harpa Birgisdóttir hársnyrtigreinar harpa@vma.is
Harpa Jörundardóttir enska harpajora@vma.is
Haukur Jónsson kennari-stćrđfrćđi haukur@vma.is
Helga Björg Jónasardóttir listgreinar hbj@vma.is
Helga Jósepsdóttir Vöruhönnun helgajoseps@vma.is
Hermann Jón Tómasson samfélagsgreinar hermann@vma.is
Hildur Salína Ćvarsdóttir hársnyrtigreinar hildur@vma.is
Hilmar Friđjónsson viđskiptagreinar, stćrđfrćđi hilmar@vma.is
Hinrik Ţórhallsson íţróttir hinrik@vma.is
Hjördís Stefánsdóttir matvćlagreinar hjordis@vma.is
Hólmfríđur Jóhannsdóttir Íţróttir hofa@vma.is
Hrafnhildur S Sigurgeirsdóttir samfélagsgreinar hrabba@vma.is
Hörđur Óskarsson málmiđngreinar hordur@vma.is
Indriđi Arnórsson stćrđfrćđi indridi@vma.is
Inga Björg Ólafsdóttir hjúkrunargreinar, náttúrufrćđi inga@vma.is
Inga Dís Árnadóttir starfsbraut ingadis@vma.is
Ingimar Árnason stćrđfrćđi ingimar@vma.is
Íris Ragnarsdóttir háriđn, almennbraut ira@vma.is
Jóhann Björgvinsson vélstjórnargreinar johann@vma.is
Jóhann Gunnar Jóhannsson íţróttir broi@vma.is
Jóhannes Árnason líffrćđi og efnafrćđi jarn@vma.is
Jónas Jónsson enska jonas@vma.is
Karen Malmquist enska karen@vma.is
Karin M Sveinbjörnsdóttir Leyfi 2014 karin@vma.is
Katrín Harđardóttir viđskiptagreinar, samfélagsgreinar katrin@vma.is
Ketill Sigurđarson byggingagreinar ketill@vma.is
Kjartan Heiđberg stćrđfrćđi kjartan@vma.is
Kristín Petra Guđmundsdóttir málmiđngreinar kristinpetra@vma.is
Kristín S Árnadóttir íslenska kristin@vma.is
Kristján Davíđsson byggingagreinar kridav@vma.is
Kristján Kristinsson málmsmíđabraut kk@vma.is
Kristján Tryggvason jarđfrćđi kristjan@vma.is
Leifur Brynjólfsson viđskipta- og hagfrćđibraut leifur@vma.is
Lilja Sćmundsdóttir starfsbrautargreinar lilja@vma.is
María Albína Tryggvadóttir hjúkrunargreinar maria@vma.is
Marína Sigurgeirsdóttir Í námsleyfi 2014-2015 marina@vma.is
Ólafur Hartwig Björnsson Í leyfi 2014-2015 olafur@vma.is
Ómar Kristinsson enska omar@vma.is
Orri Torfason rafiđngreinar orri@vma.is
Óskar Ingi Sigurđsson rafiđngreinar oskaringi@vma.is
Páll Hlöđvesson stćrđfrćđi pallh@vma.is
Ragnheiđur Björk Ţórsdóttir listnámsgreinar ragga@vma.is
Ragnheiđur Gunnbjörnsdóttir starfsbraut ragnheidur@vma.is
Rannveig Karlsdóttir Íslenska – bókasafn rannveig@vma.is
Rögnvaldur Ragnar Símonarson starfsbrautargreinar rognvaldur@vma.is
Sigrún Fanney Sigmarsdóttir starfsbrautargreinar sigfanney@vma.is
Sigurđur Hlynur Sigurđsson enska shs@vma.is
Snorri Björnsson íslenska - starfsbrautargreinar snorri@vma.is
Sólveig Ţóra Jónsdóttir listgreinar sthj@vma.is
Stefán Finnbogason málmiđngreinar stefanf@vma.is
Stefán Ólafur Jónsson matvćlagreinar stebbi13@vma.is
Steingrímur Ólafsson rafiđngreinar stg@vma.is
Sunna Hlín Jóhannesdóttir íslenska sunna@vma.is
Svanhildur Daníelsdóttir starfsbrautargreinar svana@vma.is
Svanlaugur Jónasson starfsbrautargreinar svanlaugur@vma.is
Sveina Björk Jóhannesdóttir listnámsgreinar sveina@vma.is
Valgerđur Dögg Jónsdóttir heimspeki vala@vma.is
Véronique Anne Germaine Legros listnámsgreinar vero@vma.is
Vilhjálmur G Kristjánsson Í leyfi 2014 villi@vma.is
Wolfgang Frosti Sahr ţýska wolli@vma.is
Ćvar Ragnarsson Upplýsingatćkni – í námsleyfi 2014-2015 aevar@vma.is
Ţorbjörg Dóra Gunnarsdóttir danska dora@vma.is
Ţórdís H Jónsdóttir íslenska thordis@vma.is
Ţórhallur Ragnarsson rafiđngreinar thor@vma.is
Ţorleifur Jóhannsson byggingagreinar leibbi@vma.is
Ţorsteinn Kruger saga kruger@vma.is
Ţröstur Ásmundsson heimspeki, saga throstur@vma.is

Verkmenntaskólinn á Akureyri

Hringteig 2
600 Akureyri
Sími 464 0300 / Fax 464 0301
Kt. 531083-0759
vma@vma.is

Skrifstofa VMA
er opin alla virka daga frá kl. 08:00 - 15:00