Starfsmenn

VMA tók til starfa áriđ 1984. Fyrsta skólaáriđ voru nemendur 780 en nú eru ţeir rúmlega 1200. Ađ auki stunda 700-800 nemendur nám í fjarnámsdeild skólans

Allir

     

Allir

Adam Ásgeir Óskarsson kennari - stćrđfrćđi adam@vma.is
Angkhana Srubabg ţjónustuliđi
Anke Maria Steinke kennari - ţýska - enska ams@vma.is
Anna Berglind Pálmadóttir kennari - enska annaberglind@vma.is
Anna Friđjónsdóttir ţjónustuliđi
Anna Hulda Hjaltadóttir kennari - stćrđfrćđi annahulda@vma.is
Anna Jóhannesdóttir kennari - starfsbraut annaj@vma.is
Anna Lilja Harđardóttir Í leyfi 2013-2014 alh@vma.is
Anna María Guđmann kennari - listgreinar ami@vma.is
Annette de Vink fagstjóri - erlend tungumál annette@vma.is
Ari Hallgrímsson kennari - matvćlabraut ari@vma.is
Arna Guđný Valsdóttir kennari - listgreinar arna@vma.is
Árni Hrólfur Helgason kennari - danska ahh@vma.is
Árni Jóhannsson kennari - stćrđfrćđi, rafiđngreinar arnijo@vma.is
Ásbjörg Benediktsdóttir kennari - íslenska asbjorg@vma.is
Ásdís Birgisdóttir Námsráđgjafi disa@vma.is
Ásdís Sigurvinsdóttir Í leyfi 2013-2014 asdis@vma.is
Ásdís Snjólfsdóttir stuđningsfulltrúi asdissn@vma.is
Áslaug Kristjánsdóttir stuđningsfulltrúi aslaug@vma.is
Ásta Kristín Bárđardóttir stuđningsfulltrúi asta@vma.is
Auđur Inga Ólafsdóttir spćnska audur@vma.is
Baldvin B Ringsted kennslustjóri tćknisviđs baldvin@vma.is
Benedikt Barđason áfangastjóri bensi@vma.is
Benedikt Bragason kennari - íslenska beb@vma.is
Birgir Haraldsson Kerfisstjóri frá Stefnu, í VMA á miđvikud. biggi@vma.is
Birgir Már Harđarson Verkefnastjóri gagnasmiđju - Vefstjóri hjalp@vma.is
Björg Eiríksdóttir kennari - listgreinar bjorg@vma.is
Björk Guđmundsdóttir skrifstofustjóri bjork@vma.is
Borghildur F Blöndal kennslustjóri raungreinasviđs borgh@vma.is
Borghildur Ína Sölvadóttir kennari - listnámsbraut ina@vma.is
Bragi Finnbogason brautarstjóri - bíliđngreinar bragi@vma.is
Börkur Már Hersteinsson kennari - líffrćđi borkur@vma.is
Davíđ Ingi Guđmundsson kennari - rafiđngreinar david@vma.is
Dragan Pavlíca ţjónustuliđi dragan@vma.is
Edda Björk Kristinsdóttir stuđningsfulltrúi edda@vma.is
Eđvald Sveinn Valgarđsson kennari - matvćlagreinar edvald@vma.is
Einar Gylfason ţjónustuliđi einar@vma.is
Elías Ţorsteinsson kennari - vélstjórn elias@vma.is
Elín Björk Unnarsdóttir kennari - náttúrufrćđi elin@vma.is
Elísabet Malmberg Arnarsdóttir íţróttir beta@vma.is
Emilía Baldursdóttir kennari, námsráđgjafi emilia@vma.is
Erna Hildur Gunnarsdóttir kennari - enska erna@vma.is
Friđrik Óli Atlason kennari - rafiđngreinar oliatla@vma.is
Garđar Lárusson áfangastjóri gardar@vma.is
Guđjón Eyjólfsson kennari - sálfrćđi gudjon@vma.is
Guđjón Ólafsson kennari - enska gaui@vma.is
Guđmundur Ármann Sigurjónsson kennari - listnámsbraut garmann@vma.is
Guđmundur Hermannsson kennari - rafiđngreinar gth@vma.is
Guđmundur Ingi Geirsson rafiđngreinar gum@vma.is
Guđný Ađalsteinsdóttir ţjónustuliđi
Guđný Jónsdóttir ţjónustuliđi
Guđrún Ásta Guđjónsdóttir kennari - starfsbraut gudrunasta@vma.is
Guđrún Jónsdóttir kennari - félagsfrćđi gudrun@vma.is
Gunnar Bergmann Arnkelsson kennari - félagsfrćđi, danska gunnar@vma.is
Gunnar Frímannsson kennari - rafiđngreinar guf@vma.is
Gunnar Möller Brautarstjóri vélstjórnar gmoller@vma.is
Gunnborg Gunnarsdóttir ţjónustuliđi
Hafberg Svansson umsjónarmađur fasteigna hafberg@vma.is
Hálfdán Örnólfsson Í leyfi 2013-2014 halfdan@vma.is
Halla Sigurđardóttir kennari - matvćlagreinar halla@vma.is
Halldór Torfi Torfason brautarstjóri byggingagreina dori@vma.is
Halldóra Björg Sćvarsdóttir Kennari - Listnámsbraut dorabjorg@vma.is
Hallgrímur Stefán Ingólfsson kennari - listgreinar hallgrimur@vma.is
Hannesína Scheving skólahjúkrunarfrćđingur hannesina@vma.is
Haraldur Vilhjálmsson kennari - bíliđngreinar halliv@vma.is
Harpa Birgisdóttir brautarstjóri hársnyrtibrautar harpa@vma.is
Harpa Jörundardóttir kennari - enska, kennslustjóri almennrar brautar harpajora@vma.is
Haukur Jónsson stćrđfrćđi haukur@vma.is
Heiđa Björk Jónsdóttir ţjónustuliđi
Helga Jósepsdóttir kennari - Vöruhönnun helgajoseps@vma.is
Hermann Jón Tómasson samfélagsgreinar hermann@vma.is
Hildur Salína Ćvarsdóttir kennari - hársnyrtigreina hildur@vma.is
Hilmar Friđjónsson kennari - viđskiptagreinar, stćrđfrćđi hilmar@vma.is
Hinrik Ţórhallsson kennari - íţróttir hinrik@vma.is
Hjalti Jón Sveinsson skólameistari hjalti@vma.is
Hjalti Jónsson sálfrćđingur hjonsson@vma.is
Hjördís Stefánsdóttir kennari - matvćlagreinar hjordis@vma.is
Hólmfríđur Jóhannsdóttir íţróttir hofa@vma.is
Hrafnhildur S Sigurgeirsdóttir gćđastjóri hrabba@vma.is
Hörđur Óskarsson kennari - málmsmíđi hordur@vma.is
Indriđi Arnórsson kennari - stćrđfrćđi indridi@vma.is
Inga Björg Ólafsdóttir kennari - hjúkrunargreinar, náttúrufrćđi inga@vma.is
Inga Dís Árnadóttir kennari - starfsbraut ingadis@vma.is
Ingimar Árnason kennslustjóri fjarnáms ingimar@vma.is
Íris Björk Hafţórsdóttir skólafulltrúi ibh@vma.is
Íris Jóhannsdóttir í leyfi skólaáriđ 2013-2014 Iris@vma.is
Íris Ragnarsdóttir kennari - háriđn ira@vma.is
Jóhann Björgvinsson kennari - vélstjórn johann@vma.is
Jóhann Gunnar Jóhannsson fagstjóri-íţróttagreinar broi@vma.is
Jóhann Möller Stuđningsfulltrúi
Jóhannes Árnason kennari - líffrćđi og efnafrćđi jarn@vma.is
Jóhannes Óli Garđarsson kennari - iđnteikning joeice@vma.is
Jónas Jónsson kennslustjóri samfélagssviđs jonas@vma.is
Karen Malmquist enska karen@vma.is
Karin M Sveinbjörnsdóttir kennari - listgreinar karin@vma.is
Katrín Harđardóttir kennari - viđskiptagreinar, samfélagsgreinar katrin@vma.is
Ketill Sigurđarson kennari - byggingagreinar ketill@vma.is
Kjartan Heiđberg kennari - stćrđfrćđi kjartan@vma.is
Kolbrún Björg Viggósdóttir ţjónustuliđi kollaviggos@vma.is
Kristín Petra Guđmundsdóttir í leyfi skólaáriđ 2013-2014 kristinpetra@vma.is
Kristín S Árnadóttir kennari - íslenska kristin@vma.is
Kristján Davíđsson kennari - byggingagreinar kridav@vma.is
Kristján Kristinsson kennari - málmsmíđabraut kk@vma.is
Kristján Tryggvason kennari - jarđfrćđi kristjan@vma.is
Leifur Brynjólfsson kennari - viđskiptagreinar leifur@vma.is
Lilja Sćmundsdóttir kennari - starfsbraut lilja@vma.is
Margrét Valgeirsdóttir ţjónustuliđi
María Albína Tryggvadóttir brautarstjóri sjúkraliđabrautar maria@vma.is
Marína Sigurgeirsdóttir brautarstjóri - matvćlabraut marina@vma.is
Mary Jean Guino Malana ţjónustuliđi
Ólafur Hartwig Björnsson kennari - íţróttir olafur@vma.is
Ómar Kristinsson kennari - enska omar@vma.is
Orri Torfason kennari - rafiđngreinar orri@vma.is
Óskar Ingi Sigurđsson brautarstjóri rafiđna oskaringi@vma.is
Páll Hlöđvesson kennari - stćrđfrćđi pallh@vma.is
Ragnheiđur Björk Ţórsdóttir kennslustjóri - listnámsgreinar ragga@vma.is
Ragnheiđur Gunnbjörnsdóttir kennari - starfsbraut, kennslustjóri starfsbrautar ragnheidur@vma.is
Rannveig Karlsdóttir kennari rannveig@vma.is
Rögnvaldur Ragnar Símonarson kennari á starfsbraut rognvaldur@vma.is
Sigríđur Huld Jónsdóttir ađstođarskólameistari huld@vma.is
Sigríđur Sigurđardóttir forstöđumađur bókasafns sirry@vma.is
Sigrún Fanney Sigmarsdóttir kennari - starfsbraut sigfanney@vma.is
Sigurđur Hlynur Sigurđsson kennari - enska shs@vma.is
Snorri Björnsson kennari - starfsbraut snorri@vma.is
Sólveig Ţóra Jónsdóttir kennari - listgreinar sthj@vma.is
Stefán Finnbogason kennari - málmsmíđi stefanf@vma.is
Steinunn Jóna Sćvaldsdóttir stuđningsfulltrúi steinajona@vma.is
Sunna Hlín Jóhannesdóttir kennari - íslenska sunna@vma.is
Svanhildur Daníelsdóttir Kennari - Starfsbraut svana@vma.is
Svanlaugur Jónasson kennari - starfsbraut svanlaugur@vma.is
Svava Hrönn Magnúsdóttir Námsráđgjöf svava@vma.is
Sveina Björk Jóhannesdóttir textílgreinar sveina@vma.is
Una Ađalbjörg Sigurliđadóttir skólafulltrúi una@vma.is
Valgerđur Dögg Jónsdóttir kennari - heimspeki, félagsmálafulltrúi vala@vma.is
Valgerđur K Guđlaugsdóttir skólafulltrúi valla@vma.is
Véronique Anne Germaine Legros brautarstjóri - myndlistargreina vero@vma.is
Vilhjálmur G Kristjánsson Í leyfi 2014 villi@vma.is
Wolfgang Frosti Sahr kennari - ţýska wolli@vma.is
Ćvar Ragnarsson kennari - upplýsingatćkni aevar@vma.is
Ţorbjörg Jónasdóttir skólafulltrúi tobba@vma.is
Ţórdís H Jónsdóttir kennari - íslenska thordis@vma.is
Ţórhallur Ragnarsson kennari - rafiđngreinar thor@vma.is
Ţorleifur Jóhannsson kennari - byggingagreinar leibbi@vma.is
Ţorsteinn Kruger kennari saga kruger@vma.is
Ţröstur Ásmundsson kennari - heimspeki, saga throstur@vma.is

Verkmenntaskólinn á Akureyri

Hringteig 2
600 Akureyri
Sími 464 0300 / Fax 464 0301
Kt. 531083-0759
vma@vma.is

Skrifstofa VMA
er opin alla virka daga frá kl. 08:00 - 15:00